- Samfur Description
- Features
- Bayani mai mahimmanci
- Sunan
Basic Info
samfurin description
No. | sunan | Unitr | siga |
1 | Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima | V | 660 |
2 | Rated aiki ƙarfin lantarki | V | 660 |
3 | Matsakaicin aiki na yanzu na babban bas | A | 5500A (IP00) , 4700 (IP30) |
4 | Babban motar bus ɗin ɗan gajeren lokaci (1s) jure halin yanzu (lokacin inganci) | kA | 100 |
5 | Babban bas na gajeren lokaci mafi girma na halin yanzu (mafi girman) | kA | 250 |
6 | Matsakaicin aiki na yanzu na bas na rarraba (bas a tsaye) | A | 1000 |
7 | Bas ɗin Rarraba (bas na tsaye) daidaitaccen nau'in | kA | 90 |
Ƙwaƙwalwar ɗan gajeren lokaci (mafi girman) haɓaka | 130 | ||
8 | Matakan karewa | IP30, IP40, IP54 |
Features
● Zane: Zai iya ɗaukar ƙarin raka'a masu aiki a cikin ƙaramin sarari;
● Ƙarfi mai ƙarfi da haɗuwa mai sassauƙa: Bayanan martaba na C tare da 25mm modulus na iya saduwa da buƙatun nau'ikan tsari daban-daban, matakan kariya da yanayin amfani.
● Ƙimar ƙirar ƙira: Yana iya zama daidaitattun raka'a kamar kariya, aiki, juyawa, sarrafawa, daidaitawa, aunawa, koyarwa, da dai sauransu, masu amfani za su iya zaɓar su taru bisa ga bukatunsu, tare da fiye da nau'ikan 200 na sassan taro na iya samarwa. tsarin hukuma da naúrar aljihu na makirci daban-daban;
● Tsaro: ana amfani da babban adadin ƙarfin wutan lantarki mai amfani da kayan aikin filastik don ƙarfafa kariya da aminci yadda ya kamata;
● Ayyukan fasaha: Babban sigogi sun kai matakin fasaha na duniya na zamani;
● Filin bene: na iya damfara da ajiya da sufuri na sassan da aka riga aka tsara;
● Majalisar: Ba a buƙatar kayan aiki na musamman masu rikitarwa;
● Matsayin kariya: IP54 .;
Bayani mai mahimmanci
◆ The switch cabinet na'urar cikin gida ce;
Yanayin zafin jiki na yanayi ba zai iya zama sama da + 40 ℃, ba zai iya zama ƙasa da -5 ℃, kuma matsakaicin zafin jiki a cikin sa'o'i 24 ba zai iya zama sama da + 35 ℃;
◆ Iska yana da tsabta, ƙarancin dangi bai wuce 50% ba lokacin da matsakaicin zafin jiki shine + 40 ℃, kuma ana ba da izinin zafi mafi girma lokacin da zafin jiki ya ragu, misali: 90% a + 20 ℃;
◆ Tsayinsa bai wuce mita 1000 ba;
◆ Ƙaddamar shigarwa ba ta wuce digiri 5 ba;
◆ Babu tasiri mai mahimmanci, girgiza;
◆ A cikin matsakaici ba tare da haɗarin fashewa ba, kuma matsakaicin ba ya da isassun iskar gas da ƙura (ciki har da ƙurar da aka caji) don lalata da lalata rufin;