- Samfur Description
- Features
- Aikace-aikace na Musamman
- Sunan
Basic Info
samfurin description
No. | sunan | Unit | siga |
1 | rated ƙarfin lantarki | V | 380, 220 |
2 | Jimlar iyawar diyya | Kvar | 6 ~ 630 |
3 | Sarrafa sigogi na jiki | Activearfin amsawa | |
4 | Gudun amsa mai ƙarfi | ms | ≤20 |
5 | Daidaita daidai | irin ƙarfin lantarki | ± 0.5% |
Wutar lantarki | ± 0.5% | ||
Ƙarfin wutar lantarki | ± 1.0% | ||
6 | Sarrafa ma'aunin hankali | mA | 0.2 |
Features
● Tsarin ƙira: ainihin rufaffiyar ƙirar ƙirar ƙira, ɓangarorin da aka fallasa su gaba ɗaya an rufe su, ba tare da tsoro na girgiza wutar lantarki, aminci da abin dogaro, matakin kariya har zuwa matsayin fitarwa;
● Tsarin kariya: yin amfani da ƙirƙira na fuses maimakon na'ura mai mahimmanci na gargajiya, 6KA (Icu) → 100KA (Icu);
● Tsarin Modular: yana ɗaukar madaidaiciyar sifili na thyristor, babu inrush fasahar sauyawa na yanzu, tare da fa'idodi masu mahimmanci kamar rashin tasiri, ƙarancin amfani da wutar lantarki, da lambobin da ba a haɗa su ba;
● Ƙirar motar bus ɗin da aka rufe: yi amfani da sandunan bas na tsaye da a kwance don haɗawa a kan hanya. Sauya haɗin haɗin haɗin yanar gizo na al'ada, warware matsalar iska gaba ɗaya, majalisar ministocin tana da sauƙi kuma a sarari;
Aikace-aikace na musamman
★ Ba a yarda da girgiza mai tsanani da girgiza;
★ Babu iskar gas ko na'ura mai sarrafa karfe wanda ke lalata karfe da lalata rufi;
★ Ba a yarda da iskar gas da kafofin watsa labarai masu fashewa;